Diễn đàn Đại học Nông nghiệp Hà Nội

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share
hứa đợi anh em nhé EmptyTue Mar 20, 2012 9:44 pm#1
pon19171136
THANH VIÊN 3 SAO
THANH VIÊN 3 SAO

hứa đợi anh em nhé Thtx_010 hứa đợi anh em nhé Thtx_012
pon19171136
hứa đợi anh em nhé Thtx_015 hứa đợi anh em nhé Thtx_017

xem thêm thông tin
HC : hứa đợi anh em nhé Th_teenviet9
Xu : 668350
Điểm Cộng : 20
Birthday : 26/05/1992
HC : hứa đợi anh em nhé Th_teenviet9
Xu : 668350
Điểm Cộng : 20
Birthday : 26/05/1992
Bài gửi hứa đợi anh em nhé
Một ngày tình cờ online trên mạng
Anh tình cờ lại được quen em,
Phút ban đầu sao còn bỡ ngỡ
Đễ giờ đây thân từ bao giờ.

Những ngày buồn online trên mạng
Lời sẻ chia em dành cho anh
Phút ban đầu ngỡ như là bạn
Đễ giờ đây anh đã yêu em.

Những ngày nào online trên mạng
Vắng bóng em anh lại thật buồn
Lòng nhung nhớ ngẩn ngơ tìm kiếm
Từng dòng tin kỷ niệm xa xôi.

Em có biết và em có hiểu
Anh yêu em yêu từ bao giờ
Tình yêu ấy anh trao nguời mãi
Mình em thôi chỉ mình em thôi!!

Vậy là đã hơn ganaf1 tháng rồi em nhỉ, anh và em quen nhau qua mạng. Tuy chưa một lần gặp nhau ấy vậy mà những lần lên mạng, những dòng tin nhắn, bản nhạc, câu chuyện, hay chỉ là mấy câu nói bông bùa anh và em gữi cho nhau đã để lại trong anh những cảm xúc thật kỳ lạ. Những khi lên mạng vắng em anh thấy lòng mình trống trải vô cùng.

Em có biết không trước khi quen em anh gần như không có lấy một nguời để anh có thể nói ra những nỗi buồn hay đơn giản là sẽ chia niềm vui nhỏ nhoi nào đó, anh sống nội tâm ấy vậy mà không hiểu vì sao enh luôn kể cho em nghe những bí mật mà đó giờ không ai biết kể cả những thằng bạn thân nhất của anh. Anh không biết từ lúc nào mà mỗi khi rảnh là anh luôn nghĩ về em, nghĩ về ngương mặt mà anh anh chỉ thấy qua WC hay qua vài tấm hình em gửi cho anh, lúc trước khi nghe bài hát “8 vạn 6 ngàn 400 lần nhớ em" anh đã cuời và nghĩ nhớ gì mà khủng khiếp vậy, nhưng bây giờ anh mới hiểu ra khi yêu ai thì những con số trên chỉ như các con số lẽ mà thôi.

Ở bên kia em hãy cố sống tốt nha, chúng ta phải cho ông trời thấy ông đã sai, rất sai lầm khi cho chúng ta yêu nhau nhưng lại trớ trêu khi không cho chúng ta bên nhau . Anh sẽ không yếu đuối nữa,cũng không lẩn tránh mà sẽ đối mặt với sự thật . anh sẽ cố gắng, làm mọi thứ , sẽ biến tình cảm của em làm động lực, biến khoảng cách của chúng ta thành sức mạnh, và rồi một ngày nào đó anh tin anh sẽ gặp được em thôi.Anh tin là anh sẽ làm được , em ak không biết là em có đợi anh được không nhưng ở nơi đây anh sẽ lun cố gắng để hai ta sớm gặp nhau em nhé. Anh sẽ mơ về em, về chúng ta và có lẽ sống trong mơ ânh sẽ hạnh phúc hơn, em nhỉ .Nếu có kiếp sau dù thế nào đi nữa anh cũng sẽ tìm em và sẽ lại yêu em .Sẽ ko bao giờ anh hối hận vì yêu em,ko bao giờ .Niềm vui lớn nhất đời anh là có em và nỗi đau lớn nhất lại là mất em, bên ấy em hãy vui vẻ hạnh phúc và chờ anh, một ngày nào đó anh sẽ gặp em và mang lại mùa xuân cho em, em nhé
Chúng ta sẽ mãi là của nhau, mãi mãi.
Anh cầu mong em sẽ đọc được và hiểu cho lòng anh, gửi em nguời anh yêu nhất.
TP HCM 29.3.2011

Chữ Ký
[Click để xem chữ kí của pon19171136]

hứa đợi anh em nhé Collap10 hứa đợi anh em nhé EmptyNhững bài viết mới cùng chuyên mục hứa đợi anh em nhé Newnew10
hứa đợi anh em nhé Empty Tên bài viếtTác giảNgười gửi cuối

Trả lời nhanh

Chuyển đến:
Trang 1 trong tổng số 1 trang