Diễn đàn Đại học Nông nghiệp Hà Nội

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share
có đôi khi .............sự thật là.......... EmptyTue Mar 20, 2012 9:43 pm#1
pon19171136
THANH VIÊN 3 SAO
THANH VIÊN 3 SAO

có đôi khi .............sự thật là.......... Thtx_010 có đôi khi .............sự thật là.......... Thtx_012
pon19171136
có đôi khi .............sự thật là.......... Thtx_015 có đôi khi .............sự thật là.......... Thtx_017

xem thêm thông tin
HC : có đôi khi .............sự thật là.......... Th_teenviet9
Xu : 668350
Điểm Cộng : 20
Birthday : 26/05/1992
HC : có đôi khi .............sự thật là.......... Th_teenviet9
Xu : 668350
Điểm Cộng : 20
Birthday : 26/05/1992
Bài gửi có đôi khi .............sự thật là..........
Cuộc đời đôi khi có nhiều điều mà anh không thể tưởng tượng và biết trước được em ạ...! em đã xuất hiện em đã đem lại cho anh nụ cười,niềm vui và hạnh phúc.Rồi đến bây giờ anh lại phải buồn khi nhận ra là chúng ta không thể ở bên nhau được nữa.Đó là vì lí do gì chứ,vì anh,vì em hay vì lí do nào khác,có lẽ vì anh rồi !em có nghĩ thế không? Không biết tình yêu của chúng ta đã rạn nứt từ bao giờ nhỉ ?Và cũng không biết từ lúc nào,có đôi khi anh lại cảm thấy buồn khi nói chuyện với em nữa.Anh chẳng biết phải làm như thế nào nữa em ạ !...Hình như anh luôn là người nói ra câu đấy phải không? Cái câu mà em rất ghét nghe ấy,cái câu mà anh cũng không hề muốn nói tí nào cả,vì anh cũng rất ghét cái câu đó.Nhưng bây giờ thì em cũng đã nói ra được cái câu mà em từng bảo ghét kay ghét đắng ấy rồi - đó là : "chia tay".Dù có hơi ngạc nhiên nhưng anh cũng cảm thấy tốt hơn khi người nói ra câu đó là em chứ không phải anh,trước kia em đã từng nói em muốn là người nói câu chia tay khi chúng ta không thể ở bên nhau được nữa,bây giờ em đã nói rồi nhé!Nhưng dù sao anh cũng rất vui khi được gặp và được yêu em ,anh sẽ ôm ấp tình cảm này trong trái tim của anh.Bây giờ thì anh sẽ không bao giờ làm một điều gì để em phải buồn nữa rồi,em có vui không? Hãy sống vui vẻ và hạnh phúc vào em nhé !..anh sẽ hi vọng một ngày nào đó đôi khi em sẽ nghĩ đến anh và hãy cười như đôi lúc em ngồi bên anh em nhé !anh sẽ cảm nhận được sự ấm áp từ nụ cười của em đấy,em có tin không ?Và anh cũng sẽ vui mặc dù không được sánh bước bên em đi trên con đường tràn đầy tiếng cười,niềm vui và hạnh phúc.Yêu em anh cũng chỉ mong sao em luôn được vui vẻ và hạnh phúc,đó cũng chính là cái niềm vui và hạnh phúc mà anh mong muốn.Có đôi khi những điều mình muốn lại không thể xảy ra được và sự thật là anh đã không thể làm những điều mang lại hạnh phúc cho em...Đừng bao giờ buồn em nhé !Nếu 1 lúc nào đó em cảm thấy buồn và cô đơn hãy nhớ đến anh em ạ ! Và em hãy cứ nghĩ là bên cạnh em luôn luôn có một người luôn muốn chia sẻ cùng em những cay đắng trong cuộc sống này em nhé !Có lẽ lúc đó em sẽ cười và cảm thấy hết buồn thôi,vì anh biết ít ra em đã từng rất yêu anh mà,phải không?
Có đôi khi, chợt vô tình trông thấy em...Tự dưng, chân muốn bước đi mà lòng thì lại muốn đứng yên thôi ...
Có đôi khi, ngồi nghe 1 bài hát sao thấy giống như họ đang nói về mình ... sao lại dở dang , sao lại cay đắng quá ...
Có đôi khi, thèm cảm giác được ở bên em,được ôm em...nhưng không phải người ta muốn gì cũng đạt được ...
Có đôi khi, muốn nhìn vào sự thật… nhưng lại sợ sự thật đó làm mình đau đớn ...
Có đôi khi, nhớ tha thiết một người….nhưng rồi lại đau lòng vì biết chắc người đó không nhớ mình …
Có đôi khi,hứa với một ai đó...nhưng rồi nhận ra là mình không bao giờ thực hiên được nữa...
Có những lúc, anh muốn làm những giọt nước mắt của em là những giọt nước mắt hạnh phúc...nhưng rồi những giọt nước mắt đó toàn chất chứa khổ đau...
Có đôi lúc anh mơ thấy em ôm anh thật chặt, ngồi bên em anh thấy bình yên...nhưng rồi chợt tỉnh dậy ,hoá ra đó cũng chỉ là 1 giấc mơ mà thôi
Có đôi khi, muốn quên đi 1 người ... nhưng không thể quên được ...
Có đôi khi, giật mình nhìn lại ... và biết rằng em đã không còn ở bên từ lâu rồi ...

Có đôi khi ... nhưng ...
Sự thực là .... cuộc sống vẫn vậy ...
Sự thực là .... anh vẫn đau .....
Sự thực là .... anh vẫn buồn .....
Sự thực là ..... anh vẫn yêu em....
Sự thực là ..... những nỗi nhớ vẫn ùa đến
Sự thực....... vẫn mãi là sự thực phải không em ? chưa bao giờ anh có cảm giác như vậy, 1 cảm giác rất khó tả 1 cảm giác mà chưa bao giờ anh có. Nó trống rỗng vô hồn,anh đã tự nhủ rằng anh sẽ quên em quên đi mọi ký ức về em nhưng rồi anh lại sợ những ki ức về em trong anh sẽ không còn nữa,anh rất sợ...nhưng ....anh sẽ không níu kéo.
Ngoài trời lại đang mưa rồi,ngồi một mình trong căn phòng ,anh vẫn nghe được những tiếng mưa rơi tí tách bên ngoài,anh lại nhớ đến những lần mình đi chơi khi quần áo vẫn ướt đẫm vì mưa.Rồi lại chợt nghĩ rằng bây giờ anh phải học cách quên 1 người xa lạ rất quen thuộc đối với anh.Không biết mình có làm được không nhỉ !
Nhưng anh biết rẵng khi anh ngủ dậy ánh mặt trời sẽ thay thế những giọt mưa.Và rồi anh cũng biết sẽ có một người thay thế vị trí của anh trong trái tim của em,phải không em ?Cuộc sống đôi khi là như thế nhưng không thể phủ nhận anh đã từng rất yêu em,em yêu ạ!.........
TP HCM 05:29 25.3.2011

Chữ Ký
[Click để xem chữ kí của pon19171136]

có đôi khi .............sự thật là.......... Collap10 có đôi khi .............sự thật là.......... EmptyNhững bài viết mới cùng chuyên mục có đôi khi .............sự thật là.......... Newnew10
có đôi khi .............sự thật là.......... Empty Tên bài viếtTác giảNgười gửi cuối

Trả lời nhanh

Chuyển đến:
Trang 1 trong tổng số 1 trang