Diễn đàn Đại học Nông nghiệp Hà Nội

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share
nếu EmptyTue Mar 20, 2012 9:42 pm#1
pon19171136
THANH VIÊN 3 SAO
THANH VIÊN 3 SAO

nếu Thtx_010 nếu Thtx_012
pon19171136
nếu Thtx_015 nếu Thtx_017

xem thêm thông tin
HC : nếu Th_teenviet9
Xu : 668350
Điểm Cộng : 20
Birthday : 26/05/1992
HC : nếu Th_teenviet9
Xu : 668350
Điểm Cộng : 20
Birthday : 26/05/1992
Bài gửi nếu
Nếu em biết rằng anh nhớ em rất nhiều : mỗi khi học bài, nghe nhạc, làm việc, và ngay cả trong giấc mơ anh vẫn nhớ đến em.

Nếu em biết rằng mỗi lần online nhưng ko gặp em, anh đã chán nản biết bao! 1 ngày chỉ cần được nhìn thấy em, dù chỉ chút thôi thì với anh cũng là quá đủ.

Nếu em biết rằng anh đã vỡ òa hạnh phúc trong tim khi em đồng ý làm người yêu của anh. Với anh, đó ko còn là chinh phục nữa, mà là bắt đầu cho 1 thử thách với tình yêu tìm thấy trong cuộc đời anh.

Nếu em biết rằng anh đau khổ biết bao mỗi khi em nói rằng “ em sợ khoảng cách sẽ khiến hai chúng ta khó đến được vs nhau”. Lúc ấy, anh ko thể làm hay nghĩ về bất cứ ai ngoài em cả! anh iu em biết bao!

Nếu em biết rằng anh nếu cho anh them một cơ hội nữa đươc yêu , thì ngươi anh chọn vẫn mãi là em. Bởi vì một điều đơn giản em là một nữa còn lại của anh mà không môt ngươi con gái nào có thể thay thể

Nếu em biết rằng tim anh nhói đau mỗi khi người khác nói về em, những lời nói có thể làm vỡ tan 1 mối tình. Anh cũng đau, nhưng anh muốn họ phải suy nghĩ lại. Vì khi yêu anh thật lòng, chắc chắn em sẽ thay đổi vì anh, như anh thay đổi vì em vậy!!(bit tai lai 0 them nghe nua)

Và anh cố để mỗi ngày bên em là 1 kỉ niệm đáng nhớ, để trong tim em mãi mãi có bóng hình anh dù cho bất cứ điều gì xảy ra.

Nếu em biết rằng từng giây phút bên em và được nói chuyện với em, dù ngắn ngủi thôi cũng khiến cho anh được ấm lòng và hạnh phúc.

Nếu em biết rằng mỗi khi nhìn thấy em buồn, chính anh còn đau buồn hơn dù rằng đôi lúc lỗi lầm ko phải của anh. Em là niềm vui của anh, và làm sao anh vui được khi em buồn phiền. Hứa vs anh cười thật nhìu em nhé.

Nếu em biết rằng anh ko mạnh mẽ và kiên trì như anh nói đâu, anh dối lòng đấy! Trong sâu thẳm trái tim anh, từ khi nhận ra rằng anh ko thể ko yêu em, nó đã ko còn là trái tim của anh nữa... Có 1 người yêu đã khó, nhưng để yêu người ấy còn khó hơn, phải ko em???

Nếu em biết rằng đôi lúc, anh cũng ngập tràn những buồn phiền. Giá như lúc ấy có thể bên em...

Nếu em biết rằng anh chỉ ước mong tình đôi ta sẽ mãi như lúc đầu cho đến ngàn năm sau.

Nếu em biết rằng anh luôn làm tất cả để em có thể là người hạnh phúc nhất thế giới, để anh là người thứ 2 sau em. Với anh, hạnh phúc đơn giản là khi nhìn thấy em hạnh phúc.

Nếu em biết rằng anh yêu em hơn cả anh có thể tưởng tượng. Dù người ta có nói anh quá dại khờ, dù người ta có nói anh sẽ sụp đỗ khi em nói chia tay... Anh ko tin, và anh chấp nhận đánh đổi tất cả, chỉ cần yêu em mà thôi.

Nếu em biết rằng anh đã cố gắng thay đổi mình rất nhiều từ khi quen em. Chưa có ai phải khiến anh như vậy, cho đến khi anh gặp em.

Nếu em biết... anh chỉ muốn mình anh nghĩ về em thôi, để em ko phải bận tâm, ko phải lo lắng cho anh. Yêu em là phiền em rồi, anh ko muốn khiến em phải thêm nghĩ ngợi vì 1 người ko đáng.

Nếu em biết... mỗi lúc anh ko được nhìn thấy em lòng anh lại nhớ, nhiều lắm. Và những đêm cô đơn mà đáng lẽ ra là lúc ta bên nhau, em có biết anh buồn lắm ko???

Nếu em biết... anh sợ phải gặp em! Vì trước em, anh chỉ là 1 thằng ngốc, mới chỉ 5' trước anh còn dặn lòng rằng phải giấu em dường như anh ko còn đủ. Vì anh yêu em nhiều hơn tất cả dù anh ko bao giờ nói như thế!

Nếu em biết... những giọt nước mắt của em cũng làm nhói con tim anh. Em khóc vì buồn, vậy anh ở bên em sao lại để em khóc chứ??? Anh đáng trách phải ko?

Nếu em biết... anh chẳng có điều kiện như những người đang rất muốn quen em. Em nói vật chất ko thể đánh đổi tình yêu, nhưng bạn em thì ko nghĩ thế! Ừ, chẳng biết làm gì hơn là yêu em để bù đắp lại tất cả. Anh chỉ có 1 trái tim để yêu mà ko hề biết giận hờn hay oán trách đâu!

Nếu em biết... anh giận mình như thế nào khi ko thể giúp đỡ em, cứ cố làm theo ý của anh cho đến khi mọi việc ko thành. Xin lỗi, chỉ vì anh quá yêu em nên chẳng nghĩ được gì cả!

Nếu em biết rằng khi viết bài này, anh nhớ em đến chừng nào! Cám ơn em đã yêu anh! Anh cũng yêu em, nhiều hơn tất cả..... my soul.

Nếu em biết rằng em sẽ là người yêu cuối cùng trong tình yêu của anh.

Và nếu em chờ anh thì anh tin một ngày nào đó khoảng cách sẽ không còn là rào cản của tình yêu chúng mà nó sẽ là minh chứng chứng minh anh yêu nhiều hơn em tưởng .

Gủi người tôi yêu một con tim không bao h chết
TP HCM 06:48 24.3.2011

Chữ Ký
[Click để xem chữ kí của pon19171136]

nếu Collap10 nếu EmptyNhững bài viết mới cùng chuyên mục nếu Newnew10
nếu Empty Tên bài viếtTác giảNgười gửi cuối

Trả lời nhanh

Chuyển đến:
Trang 1 trong tổng số 1 trang