Diễn đàn Đại học Nông nghiệp Hà Nội

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share
gửi người con gái anh yêu EmptyTue Mar 20, 2012 9:39 pm#1
pon19171136
THANH VIÊN 3 SAO
THANH VIÊN 3 SAO

gửi người con gái anh yêu Thtx_010 gửi người con gái anh yêu Thtx_012
pon19171136
gửi người con gái anh yêu Thtx_015 gửi người con gái anh yêu Thtx_017

xem thêm thông tin
HC : gửi người con gái anh yêu Th_teenviet9
Xu : 668350
Điểm Cộng : 20
Birthday : 26/05/1992
HC : gửi người con gái anh yêu Th_teenviet9
Xu : 668350
Điểm Cộng : 20
Birthday : 26/05/1992
Bài gửi gửi người con gái anh yêu
Mấy sớm nay Sài Gòn lạnh, đến trưa thì trời mát với chút nắng nhè nhẹ, lãng đãng những áng mây trôi. Anh nhớ em!

Trời về chiều, có gió nên càng lạnh. Ở nơi đó. xa xôi, em có nhớ anh không? Anh ngồi một mình trong bốn bước từng nhà trọ mà sao lòng bùn và nhớ em quá đỗi . Mạc dù chúng ta chỉ mới quen nhau một thời gian ngắn nhưng sao anh có cảm giác chúng ta đã quen nhau lâu lắm rồi.
Khi yêu nhau, anh mới cảm nhận rằng khoảng cách không thể nào ngăn trở tình cảm của anh dành cho em, mà trái lại, nó như chất xúc tác làm cho anh càng thương và yêu em hơn. Nhạc sĩ Phú Quang nói đúng, ông bảo “Càng xa em, ta càng thấy yêu em”.

Anh từng nói: “Anh tin một ngày nào đó rồi anh sẽ đến bên em , ôm lấy em và bù đắp cho em tất cả những gì mà trong thời gian chúng ta yêu nhau đã không có được “, lúc đó em chỉ cười. Có thể em nghĩ là anh đùa cũng có thể là em vui khi anh nói như vậy. nhưng em ak tình yêu mà anh dành cho em nó không phải là một trò chơi hay một trò đùa. Tất cả những gì anh nói với em đều là sự thất và một ngày nào đó không xa anh sẽ biến nó thành hiện thật.

Thời gian để yêu, đó là những giây phút anh nâng niu biết bao… anh yêu em bằng những ngày dài miệt mài học hành. anh yêu em bằng sự tin tưởng của một tình yêu chân thành. anh yêu em bằng nỗi nhớ của tháng ngày chờ đợi… anh yêu anh bằng những cảm nhận đầu tiên từ những ngày quen em và cả những ngày xa em…

Ngày mai của những ngày mai, Sài Gòn vẫn nhịp sống hối hả thường nhật, nơi con phố nhỏ xíu và cũ kỹ ấy, anh mong được nhìn thấy em, vẫn tươi mới với hạnh phúc ngọt ngào, vẫn ấm nồng với tình yêu da diết.

Gửi người con gái anh yêu nhất 1000 nụ hôn để em lun hạnh phúc. 1000 cái ôm để em lun ấm áp. 1000 nụ cười để em lun vui vẻ.

Em ak anh yêu em biết bao . hãy hứa chờ anh em nhé.
TP HCM 00:43 10.3.2011

Chữ Ký
[Click để xem chữ kí của pon19171136]

gửi người con gái anh yêu Collap10 gửi người con gái anh yêu EmptyNhững bài viết mới cùng chuyên mục gửi người con gái anh yêu Newnew10
gửi người con gái anh yêu Empty Tên bài viếtTác giảNgười gửi cuối

Trả lời nhanh

Chuyển đến:
Trang 1 trong tổng số 1 trang